Bảng tổng sắp huy chương Seagames 26

Bảng tổng sắp huy chương Seagames 26

Thứ Ba, ngày 22/11/2011 07:49 AM (GMT+7)

24H xin trân trọng gửi tới độc giả Bảng tổng sắp huy chương Seagames 26 diễn ra tại Indonesia.

 

Danh sách HCV của đoàn thể thao VN ở SEA Games 26
 
 

TT

Tên VĐV

Bộ môn

Thứ Hai Ngày 21/11/11

96

Lương Văn Toàn

Boxing, hạng cân 81 kg

95

Nguyễn Thị Quỳnh, Trúc Linh, Huyền Trang, Kỳ Duyên

Lặn, tiếp sức 4x100m vòi hơi chân vịt nữ

94

Trần Bảo Thu

Lặn, 400m vòi hơi chân vịt nam

93

Hoàng Thị Như Ý

Cờ vua, cờ chớp nữ

92

Phan Văn Hậu

Tán thủ nam, hạng cân 56 kg

91

Tần Thị Lý

Tán thủ nữ, hạng cân 60 kg

90

Nguyễn Thị Bích

Tán thủ nữ, hạng cân dưới 48 kg

89

Nguyễn Thị Mai Hưng

Cờ vua, cờ tiêu chuẩn nữ

88

Trần Thu Hà, Vũ Bá Đông, Nguyễn Tiến Phương

Aerobic, nội dung nam - nữ

Chủ Nhật Ngày 20/11/11

87

Dương Thị Huyền Trang, Võ Thị Thanh Vy, Trần Thị Quỳnh, Võ Thị Đài Trang

Lặn, 4x100m nữ chân vịt

86

Nguyễn Bá Tân

Kempo, hạng cân 50kg nam

85

Lê Quang Liêm

Cờ vua, cờ nhanh nam

84

Đặng Hào

Judo, hạng cân 100kg nam

83

Phạm Lê Thảo Nguyên

Cờ vua, cờ nhanh nữ

82

Lê Thị Thu Hằng

Kempo, hạng cân 48kg

81

Đỗ Hồng Ngọc

Kempo, hạng cân 45 kg

Thứ Bảy Ngày 19/11/11

80

Nguyễn Quốc Châu

Kempo, hạng cân 75kg

79

Dương Thị Huyền Trang

Lặn, 100m vòi hơi chân vịt nữ

78

Nguyễn Trung Kiên

Lặn, 100m vòi hơi chân vịt nam

77

Nguyễn Thị Duyên

Lặn, 800m vòi hơi chân vịt nữ

76

Tô Hải Long

Judo, hạng 81kg nam

75

Bùi Thị Hòa

Judo, hạng 63kg nữ

74

Nguyễn Quốc Nguyên

Billiard & Snooker, caroom 3 băng

73

Châu Bá Anh Tư

Bơi lội, đường trường 10.000m nam

72

Nguyễn Mai Phương

Wushu, trường quyền nữ

Thứ Sáu Ngày 18/11/11

71

Hồ Ngân Giang

Judo, hạng cân dưới 60kg

70

Nguyễn Thị Tươi, Lê Thị Bích và Nguyễn Thị Nguyệt

Kiếm liễu đồng đội nữ

69

Trần Lê Quốc Toàn

Cử tạ, hạng cân 56kg

Thứ Năm Ngày 17/11/11

68

Lê Đăng Minh

Pencak Silat 

67

Trần Thị Luyến

Pencak Silat, hạng cân dưới 75 kg

66

Cấn Tất Dự

Vật tự do hạng cân 74 kg

65

Bùi Tuấn Anh

Vật tự do hạng cân dưới 66 kg

64

Hà Văn Hiếu

Vật tự do hạng cân 120 kg

63

Nguyễn Thị Như Hoa, Trần Thị Len, Nguyễn Thanh Vân và Nguyễn Thu Hiền

Kiếm cạnh nữ, đồng đội

62

Nguyễn Thị Yến

Pencak Silat, tanding hạng cân dưới 60kg nữ

61

Nguyễn Hương Xuân

Pencak Silat, tanding hạng cân dưới 50kg nữ

60

Dương Thanh Bình và Nguyễn Đình Huy

Rowing, chèo thuyền đôi

59

Trần Văn Toàn

Pencak Silat, đối kháng hạng cân dưới 60 kg

58

Châu Bá Anh Tư

Bơi Lội, đường dài 5000m

57

Võ Duy Phương

Pencak Silat, đối kháng hạng cân dưới 55kg

Thứ Tư Ngày 16/11/11

56

Hoàng Quý Phước

Bơi lội, 100m tự do

55

Mã Minh Cẩm

Bida, carom 1 băng

54

Nguyễn Huy Hà

Vật, hạng cân 55kg

53

Nguyễn Thế Anh

Vật, hạng cân 60kg

52

Lâm Đông Vượng, Trần Thế Thường

Vovinam: đồng đội nam

51

Nguyễn Duy Hoàng

Bắn súng, 50m súng trường ba tư thế nam

50

Phạm Thị Thảo, Trần Thị Sâm , Phạm Thị Huệ , Phạm Thị Hải

Rowing: Đồng đội nữ

49

Hoàng Xuân Vinh

Bắn súng

48

Ngô Hữu Vượng

Bắn súng : 10m súng ngắn

47

Trần Thị Sâm, Phạm Thị Thảo

Rowing: thuyền đôi nữ hạng nặng

46

Lê Quang Liêm

Cờ vua : Cờ tưởng

45

Đào Thiện Hải và Nguyễn Thị Thành An

Cờ vua: đôi phối hợp

Thứ Ba Ngày 15/11/11

44

   Hà Thanh (nữ) 

TDDC, nhảy ngựa 

43

   Dương Văn Thái

Điền kinh 800m nam

42

   Trương Thanh Hằng

Điền kinh 800m nữ

41

   Đỗ Thị Ngân Thương

TDDC cầu thăng bằng

40

   Nguyễn Văn Hùng

Điền kinh nhảy xa 3 bước

39

   Phạm Phước Hưng

TDDC xà đơn nam

38

   Nguyễn Tuấn Đạt

TDDC nhảy trống nam 

37

   Đào Xuân Cường

Điển kinh 400m vượt rào

36

   Đặng Nam

TDDC, vòng treo

35

   Đỗ Thị Ngân Thương

TDDC, xà lệch

34

   Nguyễn Duy Khánh

Vovinam, hạng 60kg

33

Trần Văn Dực

Vật cổ điển, hạng 120kg nam

32

Hoàng Cường

Thể dục dụng cụ

31

Phan Thị Hà Thanh

Thể dục dụng cụ

30

Trần Thị Diệu Ninh

Vật tự do hạng cân dưới 55 kg

29

Hà Thị Nguyên

Taekwondo: 67kg-73kg 

28

Nguyễn Thị Tươi

Đấu kiếm, kiếm liễu nữ

27

Trần Quốc Cường

Bắn súng, 50m tự chọn nam

Thứ Hai Ngày 14/11/11

26

Trần Hoa Huệ

Điền Kinh, nhảy 3 bước nữ

25

Nguyễn Trường Giang

Ném lao

24

Trần Khánh Trang

Vovinam, hạng dưới 50kg nữ

23

Võ Nguyên Linh

Vovinam, hạng dưới 55kg nam

22

Phan Thị Hà Thanh

Thể dục dụng cụ

21

Nguyễn Bình Định, Nguyễn Văn Cường, Phan Ngọc Tới và Huỳnh Khắc Nguyên

Vovinam, biểu diễn đòn chân đồng đội nam

20

Khổng Văn Khoa

Vật tự do

19

Trần Thị Len

Đấu Kiếm 3 cạnh nữ

18

Hoàng Xuân Vinh

Bắn súng, súng ngắn hơi 10m Nam

Chủ Nhật Ngày 13/11/11

17

Vũ Văn Huyện

Điền kinh, 10 môn phối hợp

16

Trương Thanh Hằng

Điền kinh, 1500m nữ

15

Dương Thị Việt Anh

Điền kinh, nhảy cao

14

Hoàng Quý Phước

Bơi lội, bơi bướm 100m nam

13

Đinh Thị Như Quỳnh

Đua xe đạp, băng đồng

12

Lê Bích Phương

Karatedo, hạng cân 55kg nữ

11

Nguyễn Lệ Dung

Đấu kiếm

10

Hà Minh Thành

Bắn súng, súng ngắn bắn nhanh cự ly 25m

9

Vũ Thành Hưng

Bắn súng, súng trường nằm bắn 60 viên cự ly 50m

8

Nguyễn Thành Quang

Canoeing, K 200m

7

Nguyễn Thị Thanh Phúc

Điền kinh, đi bộ 20 km nữ

Thứ Bảy Ngày 12/11/11

6

Nguyễn Hà Thành, Đặng Nam, Phạm Phước Hưng, Nguyễn Tuấn Đạt và Hoàng Cường

TDDC, đồng đội nam

5

Vũ Thị Nguyệt Ánh

Karatedo, đối kháng hạng 50 kg nữ

4

 Dương Thành Tâm

Taekwondo, đối kháng hạng cân dưới 74kg nam

3

Thạch Thị Trang

Karatedo, đối kháng hạng cân 68kg nữ

2

Nguyễn Đình Toàn – Nguyễn Minh Tú

Taekwondo, Quyền đôi nam – nữ

1

Nguyễn Thị Mai – Kiều Thị Hảo

Canoeing, K2 500m nữ

  

 

(24H.COM.VN)
Xem thêm chủ đề: bong da, the thao, bao
X
CNT2T3T4T5T6T7